) JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
; WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO
KUTUMA TAARIFA KWA WAATALAM WA MAABARA WENYE USAJILI WA AWALI (PRP)
WALIOUPATA NJE YA MFUMO WA HPRS.
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote kuwa
maombi ya mitihani ya usajili yatakua yanafanyika kwa njia ya elektoniki kupitia mfumo
HPRS. Hivyo ili kuweza kufanya maombi ya mitihani lazima uwe umesajliwa kwenye
mfumo wa HPRS au uwe ulipata usajili wa awali kupitia mfumo wa HPRS. Hivyo tangazo
hili linawahusu wale ambao walifanya maombi ya usajili wa awali nje ya mfumo wa HPRS

Wataalam wenye usajili wa awali (PRP) ambao waliupata nje ya mfumo wa
hprs.moh.go.tz na wanatarajia kufanya mtihani ya usajili watatakiwa kutuma ujumbe
mfupi (SMS) kwenda namba 0734005777 ukiwa na;

e Majina Kamili

o Barua pepe (e-mail)

e Namba ya usajili wa awali (PRP)

e Namba ya simu

¢ Ngazi ya Elimu.

e Maneno “USAJILI WA AWALI NJE YA HPRS”
Kushindwa kutuma taarifa hizi kutasababisha kushindwa kufanya mitihani ya usajili na
kuomba usajili wa kudumu

Angalizo: 1. Wenye usajili wa Kudumu hawahusiki na tangazo hili
2. Wenye PRP ambazo waliomba kupitia mfumo wa HPRS hawahusiki na
Tangazo hili
3. Zoezi hili litaanza tarehe 14/02/2023- 20/02/2023

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.




